-
Jumla 100% Auduga Saƙa da Auduga Saƙaƙƙen Auduga Ma'aikata safar hannu Kariyar Tsaron Masana'antu Safofin hannu
- RUWAN NUFI: Ana yin safofin hannu masu kariya da polyester da gauraya auduga don kiyaye hannayenku bushe yayin da kuke jin daɗi da numfashi bayan dogon lokacin amfani da gumi.
- KNITTED WRIST: Yana kiyaye ƙwaƙƙwara yayin da yake hana ƙura da tarkace shiga ta wurin wuyan hannu da kuma tabbatar da cewa safar hannu za su kasance a wurin yayin da kuke aiki tuƙuru.
- REVERSIBLE: Ambidextrous saƙa saƙa safar hannu a sassauƙa yana kare hannayenku daga yanayin sanyi, datti, ƙura, ƙura ko wani aikin mara daɗi.
- Samfura: CC-1
-
Babban Inganci Mai arha Mai Dorewa Farin Auduga Safofin hannu Gabaɗaya Manufar Kariyar Safofin hannu
- Ƙirar ma'auni 7 mai girma - yana ba da kariya daga sanyi da ƙananan haɗari.
- Saƙa wuyan hannu – bayar da ta'aziyya da kuma kiyaye sako-sako da barbashi daga shiga ƙasa.
- Mafi girma ga aikace-aikacen masana'antu - ɗakunan ajiya, wuraren gine-gine, da kuma ayyuka masu amfani iri ɗaya, waɗannan safofin hannu tabbas suna haɓaka aminci da yawan aiki.
- Samfura: CC-1
-
Bikin Tambarin Allon Musamman Mai Numfashi % 100 Farin Hannun Hannun Auduga don Waƙar hannu
- Mai taushin sakawa.Hannun auduga mai nauyi da dadi, mai sauƙin shimfiɗawa.
- Mai girma don dalilai da yawa. Suna da ɗan miƙewa don dacewa da yawancin mutane.Na maza da mata.
- MULTI-AIKI : Sun dace da duba kayan ado, aiki ko wasu dalilai na gaba ɗaya.Lokacin da kake aiki, safofin hannu ba zai iya kare hannayenka kawai ba, amma kuma yana iya kare abubuwa masu daraja kamar kayan ado, agogon alatu, hoto mai matte, kayan tarihi da kayan aikin fasaha, Ko za a iya amfani da shi azaman safar hannu linersan da sauransu.
- Model: CC-
-
Amintacciya Aiki Gefe Biyu PVC Dimbin Auduga Saƙa Hannun Saƙaƙƙen Hannun Hannun Wuta Mai Juriya Mai Kayawar Masana'antar Zamewa Ma'aikata Safofin hannu na Ma'aikatan Gina
- Mai taushin sakawa.Hannun auduga mai nauyi da dadi, mai sauƙin shimfiɗawa.
- Mai girma don dalilai da yawa. Suna da ɗan miƙewa don dacewa da yawancin mutane.Na maza da mata.
- MULTI-AIKI : Sun dace da duba kayan ado, aiki ko wasu dalilai na gaba ɗaya.Lokacin da kake aiki, safofin hannu ba zai iya kare hannayenka kawai ba, amma kuma yana iya kare abubuwa masu daraja kamar kayan ado, agogon alatu, hoto mai matte, kayan tarihi da kayan aikin fasaha, Ko za a iya amfani da shi azaman safar hannu linersan da sauransu.
- Saukewa: CP-1
-
Ja & Farin PVC Dige Digar Zane Canvas Hannun Hannun Hannun Aikin Hannun Kariyar Hannun Saƙaƙƙen Saƙaƙƙen safofin hannu Cotton Cotton & Poly Cotton Fabric duk Girman
- Dige-dige na PVC da ƙirar da ba zamewa ba: waɗannan safofin hannu na lambun furen an tsara su tare da ɗigon PVC marasa zamewa wanda zai iya ba da ƙarin riko don hana hannayenku daga zamewa da kula da ingantaccen tallafi, kiyaye hannayenku daga ƙura da tarkace.
- Abubuwan ɗorewa: safofin hannu na PVC dige auduga an yi su ne da auduga da polyester, tare da ɗigon yawa, ba sauƙin karyewa ba, injin wanki, mai dorewa, dacewa da ayyukan aikin lambu iri-iri, kuma yana da kyau ga aiki, motoci, aikin gida, da sauransu. .
- Saukewa: CP-5
-
Kamfanin Masana'antar Jumla ta China 13 Ma'auni Nailan da Auduga Liner Safety Aiki Safety Safofin hannu blue PVC dige akan dabino
- COTTON / POLYESTER LINER: Cotton fiber ne na halitta wanda ke ba da ta'aziyya a farashin ƙananan farashi.
- Rufin PVC: Juriya mai ɗorewa da kariyar shinge daga petrochemicals, mai da mai.Duk da yake yana da sassauƙa, PVC baya samar da hankali tactile da ke da alaƙa da yawancin samfuran roba.
- Yana ba da ingantaccen riko, aiki da karko, ƙara rayuwar saƙa safar hannu.
- Samfura: CP-2
-
Navy Blue PVC Dotted Cotton Saƙaƙƙarfan Aiki Saƙaƙƙen Saƙar Safety Safofin hannu Anti-Slip da Saka Kariyar Hannun Safofin hannu na Aikin gona don Gona
- Babban Manufar Auduga Aiki safar hannu
- KYAUTA MAI KYAU - Digon PVC akan dabino suna ba da abin dogaro mara ɗorewa kuma suna da juriya.
- VERSATILE - Mai girma don amfani a cikin zanen, gini, kiyayewa, sanyi da yanayin dumi, aiki na gabaɗaya, sarrafa kayan aiki, yanayin ɗakunan ajiya, masana'antu, aikin gona, noma, inji, sarrafa sassa, taro, jigilar kaya, da aikin yadi.Launi mai launin toka yana taimakawa tabo da datti a kowane yanayi na aiki.
- Saukewa: CP-1
-
Masana'anta Kai tsaye Bayar da Auduga Mai Haɗaɗɗen Launi Biyu Haɗe-haɗen Auduga Saƙa Kariyar Tsaron Aikin Safofin hannu don Gina
- Sauƙi don daidaitawa: safofin hannu na gargajiya ne kuma masu sauƙi a gare ku don kiyaye hannayenku daga sanyi, kuma akwai launuka da yawa don zaɓinku, waɗanda ke da sauƙin daidaitawa tare da kayan yau da kullun.
- Kunshin ya haɗa da: 5 nau'i-nau'i na yara safofin hannu na hunturu don zaɓinku, isasshen adadin yana ba ku dacewa don canjin ku da wankewa;Lura: don Allah a kalli hotuna a hankali don cikakkun bayanai na safar hannu
- Samfura: CC-4
-
Mafi Amfani da Yadu Ingancin Ingancin Layer Biyu mai kauri mai kauri Aiki Tsaro na Hannun Auduga Hanyoyi 24
- AMFANI DA YAWA Safofin hannu na masana'antu suna iya aiki cikin sauƙi azaman safofin hannu masu jure zafi, safofin hannu na barbecue, tukwane da mittens, mitts na tanda, safofin hannu na sito, safofin hannu masu aminci, safofin hannu na aminci, safar hannu na aiki, safar hannu na itace, safar hannu.
- Samfura: CC-1
-
Girman Girman Maza Babban Auduga Aiki Tare da Saƙa Hannun Hannun Hannun Hannun Hannun Hannun Hannun Hannun Hannun Dumi Dumi Baƙi
- Saƙa da wuyan hannu yana taimakawa wajen kiyaye datti
- Manyan safar hannu tare da faɗin dadi
- Aikace-aikace: Gabaɗaya Ayyukan Masana'antu, Wuraren Firiji, Gabaɗaya Kulawa, da sauran amfani da yawa
- Samfura: CC-2
-
Safofin hannu na Kariyar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Nailan
- Material: yarn auduga, siliki na nylon, ulu.
- Girman samfurin: gaba ɗaya tsawon safofin hannu na kariya na aiki: 19.5 cm - 21 cm, dace da yawancin mutane don amfani.
- Samfura: CC-3
-
Pvc Dotted Cotton Safofin hannu Dots Safofin hannu Pvc Dotted Work safar hannu/guantes De Algodon Con Puntos,Guantes De Trabajo
- Anyi da auduga dari bisa dari
- Samfura: CPG-2