Game da wannan abu
KARFIN LAYIN WUTA: Safofin hannu masu dafa abinci na musamman suna ba da kariya ta hannu.Zare mai ɗorewa na harshen wuta, don ci gaba da zafi da juriya mai sanyi, gumi mai sha, mai numfashi, ba alerji.Wannan Welding Gloves yana da kyau don ɗaukar abubuwa masu zafi kamar kona gawayi ko itace & tanda mai zafi ko kayan dafa abinci.Kayayyakin kariya don amfani da cizo yayin horar da kuliyoyi, aku da ƙananan karnuka ko dabbobi masu rarrafe.Kyakkyawan safar hannu don mai horar da dabba.
KYAUTA MAI KYAU DA SAUKI: 100% taushin gumi mai ɗaukar auduga mai laushi don kyakkyawan aiki na sassaucin aiki da ɗaukar gumi.Canvas Cuffs wanda ke da juriya da juriya.Hannun gasa mai inci 16 tare da ƙarin dogon hannun riga mai inci 7.5 yana kare hannayenku da gaɓoɓin garwashi, buɗe wuta, tarkacen niƙa, walƙiya mai walƙiya, kayan dafa abinci mai zafi, tururi mai zafi da abubuwa masu kaifi.
MULTI - AIKI GA MAZA DA MATA : Safofin hannu ba kawai don walda ba amma kuma suna da amfani ga sauran ayyuka da ayyuka na gida.Cikakke don ƙirƙira, gasa, Barbecue, tanda, tanda, Wurin murhu, dafa abinci, yin burodi, Yanke furanni, lambun lambu, Zango, Wutar Wuta, Furnace, Whitewash, sarrafa dabbobi.Mai tasiri ko da a cikin matsanancin yanayi.Mafi girman aiki fiye da safofin hannu na silicon.Ko aiki a kicin, lambu, bayan gida ko waje, Ko maza ko mata suna amfani da shi, yana da kyau ga mutane da muhallinmu.
Tsarin kimiyya desian
Cowhide mai Layer biyu
Kayayyakin safar hannu duk suna da-layitcowhide, kyakkyawan zaɓi na kayan aiki, garantin inganci
Splash kariya kabu tsiri
Numfashi, dadi, dace da dogon lokacin aiki
Kariyar dabino
Riko mai ƙarfi, ƙarfafa juriya da rage ƙarfin hannu
Zaren saka nailan
Yin dinki da zaren nailan yana da ƙarfi kuma mai dorewa
KYAUTA MAI KYAU: ingantaccen kariya ga hannaye da goshi.Kyakkyawan aiki akan rufi, juriya mai zafi, juriya mai ƙonawa, juriya da tsagewa, da dai sauransu.
DURABLE: Anyi da a hankali zaɓaɓɓen fata mai ƙima mai inganci. Ƙarfafa yadudduka biyu akan postision.
GARANTIN TSIRA: Yana rage haɗarin konewa ko karce daga haɗuwa da gawayi mai zafi ko fashewar tarkace.